วิทยาลัยเทคนิคพิบูลมังสาหาร ขอแสดงความยินดี
PMTC GOOD TEAM
วิทยาลัยเทคนิคพิบูลมังสาหาร ขอแสดงความยินดีกับ “ว่าที่ร้อยโท จิรายุศ จินาวัลย์ ” ผู้อำนวยการวิทยาลัยเทคนิคพิบูลมังสาหาร เนื่องในโอกาสได้รับเครื่องหมายเชิดชูเกียรติ “คุรุสดุดี” ประเภท ผู้บริหารสถานศึกษา ในจังหวัดอุบลราชธานี ประจำปี 2567 ด้วยความยินดียิ่ง
![](https://www.pmtc.ac.th/2020/wp-content/uploads/2024/06/ด้วยความยินดียิ่ง-1-1024x576.png)